Reza, in... Hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Karibu katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa kumi na mbili na nusu jioni saa za Afrika ya kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki, tunasikika kupitia Citizen Radio nchini Kenya, RFA nchini Tanzania na 93.7 FM kaya Mombasa, na bila kusahau FM za VOA 107.5 Nairobi na 107.8 Mombasa, 102.8 Lubumbashi, 96.2 Goma, 97.4 Bukavu, 97, 97, 97, na 97.7 Kisangani nchini DRC na 104.3 Kigali, Rwanda. Ninayewakaribisha hii leo ni mimi Patrick Ngwimana. Katika matangazo yetu ya leo, tunakuletea kipindi cha salamu na muziki, lakini kwanza tunakusomea habari za dunia zifuatazo. Ni habari za dunia, msomaji Sunday Shomari rais wa mali aliyetolewa mamlakani ibrahim babakar keita amefariki dunia waziri wake wa zamani wa sheria na mshauri wake wa zamani aliiambia reuters siku ya jumapili alikuwa na umri wa miaka 76 lakini sababu ya kifo chake bado haijafahamika wazi keita anajulikana pia kama ibk aliongoza nchi hiyo ya afrika ya magharibi kuanzia septemba 2013 hadi agosti 2020 kipindi cha misukosuko ambacho kilishuhudia uasi mkali wa kiislamu ukichukua maeneo makubwa ya kaskazini na kati na kupelekea kupoteza umaarufu wake. Alilazimishwa kutoka madarakani na mapinduzi ya kijeshi baada ya miezi kadhaa ya maandamano dhidi ya serikali. Mshauri wa zamani huyo alisema alifariki akiwa nyumbani kwake katika mji mkuu Bamako. Mshambuliaji wa kujitoa muhanga katika mji mkuu wa Somalia amemjeruhi msemaji wa serikali na mwanahabari wa zamani Muhammad Ibrahim Mualimu Mashahidi waliyeambia Sauti ya Amerika kwamba mshambuliaji wa kujitoa muhanga alikimbia kuelekea kwenye gari la mwalimu katikati kati mwa Mogadishu na kutegua fulani iliyokuwa na kilipuzi. Mwalimu alipata majeraha kwenye mkono na mguu kutokana na vipande vya kilipuzi kutoka kwenye bomu hilo. Kundi la wanamgambo wa Somalia la Al-Shababu mara moja lilidai kuhusika na shambulio hilo. Mwalimu amenusurika walau mashambulizi matatu ya awali ya Al-Shababu na alitwiti akisema ilikuwa ni bahati kuepuka hili baada ya kunusurika mwaka 2016 maelfu ya maili kutoka kwenye vita nchini ethiopia nyufa za kikabila zimeanza kuonekana katika kanisa la ethiopia huko columbus ohio katika kesi kati ya wa wadhamini na kasisi wadhamini wa asili wa kanisa la holy trinity la ethiopia la tawahedo huko columbus wameshutumu kasisi wake kwa kubadili lugha ya huduma kutoka lugha ya taifa ya Ethiopia hadi Kitigirinya, lugha ya mkoa wa Tigrei. Wanasema kasisi anashiriki kuchukua upande katika vita kati ya viongozi wa Tigrei na mahara wanaoshirikiana na serikali ya Ethiopia, ambapo inakadiriwa maelfu ya watu wameuawa. Kasisi katika kanisa hili la Columbus, ambao ni makazi ya Wamarekani wenye asili ya Ethiopia elfu 40, anasema Kitigirinya kiliongezwa kama lugha na sio kuchukua nafasi ya Kiamhara ili kuchukua ubini zaidi viongozi wa kanisa wanasema mabadiliko hayo hayakuwa ya kisiasa mvutano huo katika kanisa unaonyesha jinsi vita vya ethiopia vimechochea migawanyiko kati ya zaidi ya waumini milioni tatu wana diaspora naendelea kusikiliza habari za dunia kutoka idhaa ya kiswahili ya sauti amerika voa ikitangaza kutoka washington dc soko la karume au soko la mchikichini nchini tanzania limeteketea kwa moto usiku wa kuamkia leo huku chanzo cha moto huo bado hakijulikani. Kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi nchini humo, imeeleza kuwa moto huo uliteketeza sehemu kubwa ya soko hilo lenye wafanyabiashara zaidi ya elfu tatu na mia tano na ulianza usiku wa kuamkia leo, huku idara ya zimamoto na uokoaji nchini humo ikiangaika kuuzima, lakini uliteketeza sehemu kubwa ya soko hilo. Kamanda wa idara ya zimamoto na uokoaji katika wilaya ya Ilala, Elisa Mogisha, amesema taarifa za moto huo walizipata baada ya kupigiwa simu na mtu mmoja Amesema vibanda vimeungua kwa asilimia 98 na mali zilizokuwemo, ni wachache waliofanikiwa kuokoa bidhaa zao hasa walioko pembezoni mwa soko hilo. Sudan imefutilia mbali senya Al Jazira Mubashar, sehemu ya mtandao wenye makao yake Qatar, ikishutumu kwa utangazaji wa televisheni usio wa kitaaluma wa maandamano ya kupinga mapinduzi. Kituo hicho kilisema Jumaapili maafisa wa Sudan wametangaza kuwa wamefuta kibali cha Aljazira Mubashar na kupiga marufuku timu yake kufanya kazi nchini humo, kituo hicho cha habari kilitwiti. Sudani imekumbwa na misukosuko ya kisiasa tangu kiongozi wa kijeshi Jenerali Abdul Fatah Al Burhani kufanya mapinduzi Oktoba 25. Unyakuzi huo wa kijeshi ulisababisha maandamano makubwa ya vuguvugu linalounga -vugu, mkono wa demokrasia kudai utawala wa kiraia ambao umekabiliwa na ukandamizaji mkali. Mchezaji maarufu wa tenis Novak Djokovic aliondoka Australia hii leo Jumapili baada ya kupoteza ombi lake la mwisho la kuzuia kufukuzwa nchini humo na kushiriki katika michuano ya Australia Open licha ya kutokuwa na chanjo ya Covid 19. Awali, mahakama kwa kauli moja ilitupilia mbali changamoto ya mchezaji huyo wa tenis nambari moja ya kufuta kwa viza yake. Jokovic mwenye umri wa miaka 34 kutoka Serbia alisema amesikitishwa sana uamuzi huo, lakini ana waheshimu. Mchezaji huyo akiwa amevaa barakoa, alipigwa picha katika chumba cha mapumziko cha uwanja wa ndege wa Melbourne akiwa na maafisa wawili wa, wa serikali waliovalia sare nyeusi aliondoka kwa ndege ya shirika la Emirates hadi Dubai, jiji lilile la Umoja wa Falme za Kiarabu alikosafiri hadi Australia. Jokovich ameshinda rekodi ya mataji tisa ya Australia Open, yakiwemo matatu mfululizo, lakini wakati huu hatapata nafasi ya kujaribu hilo. Mtu mmoja aliwashikilia mateka watu kwa zaidi ya saa kumi siku ya Jumamosi kwenye sinagogi moja huko Texas, ambako alisikika akisema katika mtandao wa moja kwa moja kuwa alitaka mwanasayansi wa ubongo na mfumo wa neva kutoka Pakistan aliyekutwa na hatia ya kujaribu kuwaua maafisa wa jeshi la marekani nchini Afghanistan kuachiwa uhuru. Mmoja wa mateka wanne waliokuwa wakishikiliwa katika Beth Israel huko Colville aliachiwa wakati wa mzozo huo. Maafisa walisema watu wengine watatu walitoka nje wakati timu ya FBI, swat ilipoingia ndani ya jengo hilo. Mwisho wa habari za dunia. Muda mfupi ujao, nitakusomea muktasari wa habari tena ya Jumapili, ninapokualika katika salamu na muziki ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Ninayekukaribisha ni mimi mwenyeji wako, naitwa Idi Ligongo na kuambia karibu <tipi> Naam, salamu na muziki moja kwa moja tunaanzia e, siku ya leo tulivu kabisa ya Jumapili. E, si mwingine tunaanza naye huyu msikilizaji wetu amejitambulisha ame kwa jina la John Kelvin Kinyasi. E, anasema anapatikana kule maeneo ya Amboni, Mwembe Kahawa, Tanga, Tanzania. zake salamu anasema ziende kwa marafiki ndugu jamaa, e, vilevile bila kuwasahau wazazi wake na marafiki popote pale walipo. Amemsalimia vilevile vile Masanja Kanone. Eh, bila kumsahau Masanja Wagabika Jandama Vicenti JJ Kaji na wengine wote ambao wanaisikiliza idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, ambayo inakupeperushia zako salam. Hivi e sasa anakamata ujumbe wake, huyu si mwingine, ni Zengo Kisandu. E, Zengo Kisandu anasema anapatikana kule maeneo ya Tabora, Tanzania. Anasema zake salam zimfikie Shukuru Nsekerabandia, bila kumsahau Ngalama Maluta Malikwisa Alexis Kambale, bila kumsahau vilevile Charles Emmanueli Masi ambaye kwa namna moja na nyingine anasema E, basi asikae kimya hivi. E sasa nakamata ujumbe wake, si mwingine ni Malikwisa Alexis Kambale anasema kule e, mambo ya DRC yanakwenda vyema kabisa, zake salam zimfikie Charles Emmanuel MC Masai, a, Machenji Lupemba, bila kumsahau shukuru Nsekera Banja a, Charles vilevile vile na Machenji a, Lupemba anasema jamani, e, salam ni nusu ya kuonana na tuhakikishe basi tunakumbukana wote na kupea na salamu kwa ndugu jamaa na marafiki ambazo zinaambatana na muziki hapa idhaa ya kiswahili ya sauti e, ya amerika hivi sasa anakamata ujumbe wake si mwingine ni viki vikei yeye anaeleza kwamba anapatikana kule maeneo ya nchini kenya 254 zake salamu zimfikie uh, oweno uh, obwingo bila kumsahau uh, neto sanga Uh, Fadhili Femwila Neto wa Ngumbila, uh, bila kumsahau Festo Karimila Mulia na Dismos wa Dismos anasema uh, wanabarikana kule uh, nchini Kenya. Hivi e sasa nakamata ujumbe wake si mwingine ni Demikus Oyofaskaras uh, Baba David uh, Baba David, zake salam zimfikie Kabanzi eh, wa Binomo uh, bila kumsahau Eshua na Joel uh, wote wakiwa eh, Afrika ya Mashariki, na anasema kwamba jamani, tukumbukane eh, kupitia idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Vilevile ametuma vile, uh, zake salam kwa mtangazaji wa zamu uh, w leo wa idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Hivi e sasa nakamata ujumbe wake, si mwingine ni Jane Kabanzi wa Kabanzi e, Kabanzi Jane anasema anapatikana kule maeneo ya DRC zake salamu zimfikie Vicent JJ Kaji, Emmanuel Charles Masai, Emmanuel uh, wa Emmanuel vilevile uh, vile, uh, bila kumsahau Jikono Jandama. Salamu uh, zake vilevile zinakwenda kwa ndugu jamaa na marafiki uh, popote pale walipo, anasema uh, endapo wanasikiliza salamu hizi uh, ziwafikie na anaamini kabisa burudani ya muziki itakuwa inakwenda E, sambamba kabisa na salam zake hivi. E, sasa nakamata ujumbe wake simu mwingine ni Zuberi Kabirima. Zuberi Kabirima anasema anapatikana kule maeneo e, ya Burundi e, na zake salam ziwafikie Abdallah, Abdallah Juma, Suleimani, Suleimani wa Mbingenya, bila kumsahau e, Joel Mbinga na watu wote ambao wanaweza e, kwa namna moja maningine kumtumia vilevile vile salamu, ili na yeye akumbukwe na afahamu kwamba watu wana mjali kama nilivyokuambia kipindi hiki cha salamu na muziki huwa kinaambatana na burudani ya muziki na hivi sasa basi eh, tunasikiliza kibao hiki uh, raha ambapo Arrow Bwoy eh, ameshirikiana na, Nadia Mukami sikiliza ngoma hii eh, mara baada ya hapo tutasonga mbele na salamu na muziki sijazoea kupembelezwa unavondekeza bwana mm. Tupendane nkupe wana kina safari na lola wa kuite na wewe baba mm. ni vingi tumepitia, matosi na wivu nimejionea, nikavumilia jina na pata na mimi nikakuvimbia, ila pako sitoki, nishapata wakufa kuzikwa. Mwenzangu kwa kweli siondoki. Jamani, kupendwa raha raha, kupendwa na wewe alikupendwa raha raha. Oh, yeah. isiyopitiliza jamani, kupendwa raha Nam unasikiliza basi salam na muziki kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, na ni kibao hiko raha eh, kutoka kwake Aroboy na Nadia Mukami eh, ndani ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Kama ndo unafungua redio yako hivi sasa, na hewani E, tunakupeperushia salamu zako ambazo umetutumia wewe e, huku tukiambatana na burudani ya muziki hivi. E, sasa anakamata ujumbe wake si mwingine ni Machenji Lupemba, anazima zake salamu zimfikie Jandama e, bila kumsahau Charles Mc, amemsalimia vilevile e, Masei e, wa Masei, Vincent JJ Kaji na Jean Kapanzi hivi sasa anakamata ujumbe wake si mwingine e, msikilizaji huyu ambaye amekuwa akitusikiliza mwenyewe anadai kwa kipindi kirefu sana hasa na ni mpenzi wa kipindi hiki cha Salam na Muziki. Zake salamu anasema zimfikie shanuela Shebeleza e, mandela Mushimushi a, bila kumsahau morisho haruna Lulu a, na samuel Kakwaya. Hivi sasa nakapata ujumbe wake si mwingine ni Peter Nuwagaba. Anasema anapatikana kule e, maeneo ya nchini Uganda. zake salamu zimfikie African Beauty e, wa Uganda, Salum Mahandu, bila kumsahau Saif Hemedi, bila kumsahau vilevile Majubel Isak na Dan Rich na kamata ujumbe wake si mwingine ni Salum Hamdu eh, anasema anapatikana kule kutoka Tanzania eh, anasema zake salamu zimfikie Paluku eh, Benezeti kutoka DRC kule Durba eh, na amemsalimia vilevile Abraham Kiranga, Nick Simon, Henry Kipchirchir na Abdallah bin Amir. Hivi sasa anakamata ujumbe wake si mwingine ni Heri bin Shabani Mkombera Simba, anasema zake salamu zimfikie Maka Orota, Abel Alton Mwakenjela, Denis Kimeu, Rama Rama, Octavian Octavian, Christopher George Kandila, na zake salamu zimfikie vilevile vile Musa Josia. Huyu hapa amejitambulisha kwa jina la James Swinyai Kelvin, zake salamu anasema zimfikie Omari Nyahenga, bila kumsahau Jaspar Joas eh, na vilevile vile, eh, Joshua Temba. Na kamata ujumbe wake hivi sasa, si mwingine ni Victor Pavel, anasema zake salamu zimfikie Asongo Emena makulu Eh, Kioya Habib, malkia wa nguvu, Alexandra Lilwise eh, Otavior ah, vilevile amemsalimia ah, Peter Stone. Na kama unafungua redio yako hivi sasa, basi unasikiliza salamu eh, na muziki kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, kipindi ambacho hukujia kila siku eh, ama Jumapili eh, ya hapa eh, idhaa ya Kiswahili, tulivu kabisa wakati hapa Washington DC kabaridi kanaanza kuingia ingia hivi sasa nakamata ujumbe wake se si mwingine ni Luke Muntu, anasema anamsalimia Abel Arimba uh, bila kumsahau uh, Kiobya Habib Asongo uh, Emmanuel huyu dingi sijui uh, Victori Pavel bila vilevile bila, bila, bila, bila, bila kumsahau uh, Joas wa Joas na moja kwa moja hivi sasa tuelekee kupata burudani ya muziki uh, kutoka hapa idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika na hivi sasa E, tunasikiliza kibao chao e, Loye x Loyex vilevile na Saz wanakuambia Mona Lisa, Mona Lisa, Monalisa vipi, wanasumbua e, wa watu Mona Lisa. Lakini basi, e, ni salamu na muziki, kura kitu iko mm, Asante sana basi eh, kibao hiko kitamu kabisa eh, kutoka kwake sas na loj wanakuambia mona lisa. Na kama unafungulia redio yako hivi sasa eh, ninayekueleza ni kwamba unasikiliza eh, Salam na Muziki kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, ikikutangazia moja kwa moja kutoka Washington DC na kamata ujumbe wake. Ni Malikwisa Alexis Kambali, anasema kutoka kule e, kiwanja Rutshuru, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo zake sanam anasema, ziwafikie wana Kongo wote, e, popote pale e, walipo na ujumbe wake anaeleza kwamba jamani, e, tujitaidi kila linalowezekana e, kuifanya Kongo yetu iwe imara na iwe na usalama e, na hali ya amani iwe imetamalaki. Ili nimechomikia neno tamalaki, najua ndugu zangu kule Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo nilivyosema e, tamalaki e, mtakuwa mmetafuta ile E, kamusi ama diktionari basi. Nakamata ujumbe wake, si mwingine ni Celestin uh, Kajuna Celestin Kajuna, zako salamu unasema zimfikie Mugisho, za Bona Christiani e, Kilpatrick uh, bila kumsahau Faustin Siahanua uh, upole lwa Mungu Ramazani Piana, mkulima halisi, Bamba Charity vilevile. Uh, vile, vile umemsalimia Edgar Alexi Chilima uh, zako salamu zimemfikia, vilevile Masengo Sich na vilevile vile, vile e, ndugu jamaa na marafiki, na kamata ujumbe wake si mwingine ni Kasore Ruhindukira e, anatoka kule maeneo ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, maeneo ya Fizi, anasema jamani ye. E, kwa kweli e, tukumbukane kupitia salamu, idhaa ya Kiswahili ipo wazi kabisa eh, ina ambayo inatufungulia milango sisi kupeperusha zetu salamu kwa ndugu jamaa na marafiki. Kwa hiyo basi eh, tuendelee kukumbukana, yeye salamu zake anasema zimfikie. Simu mwingine ni mumbele vya Sakumeso uh, Joel Calvin Kenyasi, Emmanuel Charles eh, Kikarabu Moses Kambale eh, bila kumsahau Domicius Oya Farkars Baba David Jerome Tumbi na vilevile vile, eh, Kuibwana Jamwari Mandela Wilson, hivi sasa akamata ujumbe wake. Sehemu ingine ni Idi Teofile Mugabo Gakuzu Wasina anasema zake salamu zinamfikia uncle Pascal, uh, bila kumsahau uncle Wena, uh, Joshua mjukuu wa Nila Butrizi Kihoza Kazon, uh, bila kumsahau ndugu jamaa na marafiki, eh, amesema bila kumsahau, lakini amesema ndugu jamaa na marafiki, ila mimi nakwambia, eh, hapo ilatakiwa iwe, eh, bila kuwasahau ndugu jamaa na marafiki. Kama unafungulia redio yako hivi sasa unasikiliza salamu na muziki kutoka idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika ikikutangazia moja kwa moja kutoka Washington. Washington DC. Na hivi sasa moja kwa moja tunaelekea basi, e, si kwa mwingine, ni msikilizaji wetu huyu ambaye amejitambulisha kwa jina la Ochieng George. George, George, mi nakuambia uh, pole sana kwa kufiwa na rafiki yako Amiani, na tupo pamoja kabisa kabisa na wana VOA wote, lakini vilevile ungependa kutoa salamu zako kwa uh, watu wote wanaosikiliza idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika na kamata ujumbe wake. Ni wako Airero Duresa unasema zako salamu e, zifikie Malikwisa Alex Kambale na ndugu jamaa na marafiki ambao kwa namna moja manyingine wanasikiliza matangazo haya ya idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Na moja kwa moja hivi sasa tuelekee katika eh, burudani ya muziki eh, ambapo hivi sasa tunaye Otile Brown akiwa ameshirikiana na Jovial wanakuambia jiraha. Jiraha gani? Sikiliza ngoma hii. wanapoanza safari ya mapenzi, meli inapong'oa nanga tu inageuka feri mtongo. Asante sana utili Brown uh, jovia, uh, na jovia na kibao uh, kitamu kabisa uh, jeraha jovia. <laughs> majina haya uh, bwana nabidi uwe makini kidogo. Na tukisonga mbele basi, nakamata ujumbe wake, si mwingine e, huyo hapa ujumbe wake e, amejitambulisha kwa jina la Simon Chaurai Baba Ombeni e, zake salam zimfikie John Calvin Kenyasi e, bila kumsahau Faustin Sia Hanwa Shukuru Nsekarabandia na Kasim Ali Ticha. Huyu hapa mwingine ambaye amejitambulisha ni Kasore Ruhi Ndukira eh, kule Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Huyu ndugu yangu anatuma kweli, eh, salamu, anasema ah, zake salam zimfikie Paluku Benezeti Erik Yanga Thomas ah, bila kumsahau Jonas Saidi Mwaya Juma Katiora Alexi Mujaku Christian, bila kumsahau Kika Labu Moses. Basi kwa salamu hizo tunakamilisha salamu na muziki ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Mimi jina langu naitwa Idi Ligongo nakwambia alamsiki, lakini nakuacha na ngoma hii eh, kutoka kwake Ali Kiba na Black Diamond wanakuambia niteke. Shukrani, shukran kwa kuwa nami tukutane tena siku nyingine katika salamu na muziki ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. ya Amerika Wamali aliyetomea mamlakani Ibrahim Babakar Keita amefariki dunia, waziri wake wa zamani wa sheria na mshauri wake wa zamani aliyeambia Reuters siku ya Jumapili. Alikuwa na umri wa miaka 76 lakini sababu ya kifo chake bado haijafahamika wazi. Keita anajulikana pia kama IBK, aliyeongoza nchi hiyo ya Afrika ya magharibi kuanzia Septemba 2013 hadi Agosti 2020 Mshambuliaji wa kujitoa muhanga katika mji mkuu wa Somalia amemjeruhi msemaji wa serikali na mwanahabari wa zamani Muhamed Ibrahim Mwalimu. Mashahidi waliambia Sauti ya Amerika kwamba mshambuliaji wa kujitoa muhanga alikimbia kuelekea kwenye gari la Mwalimu katikati mwa Mogadishu na kutegua fulani iliyokuwa na kilipuzi. Maelfu ya maili kutoka kwenye vita nchini Ethiopia, nyufa za kikabila zimeanza kuonekana katika kanisa la Ethiopia huko Columbus, Ohio, katika kesi kati ya wa wadhamini na kasisi wadhamini wa asili wa kanisa la Holy Trinity la Ethiopia la Tawahedo huko Columbus wameshutumu kasisi wake kwa kubadili lugha ya huduma kutoka Kiamharik, lugha ya taifa ya Ethiopia, hadi Kitigirinya, lugha ya mkoa wa Tigrei. Wanasema kasisi anashiriki kuchukua upande katika vita kati ya viongozi wa Tigrei na mahara wanaoshirikiana na serikali ya Ethiopia, ambapo inakadiriwa maelfu ya watu wameuawa. Soko la Karume au soko la Mchikichini nchini Tanzania limeteketea kwa moto usiku wa kuamkia leo, huku chanzo cha moto huo bado hakijulikani. Na hapo ndio tunafikia mwisho wa matangazo yetu ya leo kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Msikose kuungana nasi hapo kesho kama kawaida ifikapo saa 12 na nusu jioni saa za Afrika ya Kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Kwa niaba ya wote walioshiriki na kufanikisha matangazo ya leo, mimi ni Patrick Nduimana Nikiwatakia usiku mwema kutoka hapa Washington DC.